NetShort
Hoán Hồn Với Công Chúa Hắc Long

Hoán Hồn Với Công Chúa Hắc Long

NetShort · 60 episode · Gratis · Tanpa daftar

Semua 60 episode gratis

Tần Việt xuyên đến dị giới nhưng lại thành vật hiến tế cho cự long. Trong lúc nguy cấp, hắn bất ngờ hoán đổi linh hồn với công chúa Hắc Long Eve và kích hoạt Hệ Thống Vua Linh Hồn. Trước Thủy Triều Linh Hồn sắp hủy diệt thế giới, Tần Việt buộc phải ký khế ước với các cường giả. Mở màn bằng công chúa Hắc Long, hắn nhận ngay Hoàn Trả Vạn Lần, biến Hỏa Cầu Thuật thành Thiên Diễm Phần Thế.

Nonton gratis

Semua episode

Lainnya dari NetShort

NetShort — Semua drama →

Kalau kamu suka Hoán Hồn Với Công Chúa Hắc Long

Semua drama →

Tentang Hoán Hồn Với Công Chúa Hắc Long

Ada berapa episode Hoán Hồn Với Công Chúa Hắc Long?

Hoán Hồn Với Công Chúa Hắc Long punya 60 episode, dari NetShort.

Apakah Hoán Hồn Với Công Chúa Hắc Long gratis ditonton?

Ya — semua 60 episode gratis ditonton di sini, tanpa daftar dan tanpa akun.

Tersedia juga dalam: 🇺🇸 English 🇸🇦 العربية 🇪🇸 Español 🇹🇼 繁體中文