NetShort
10 Giây Chạm Tay, Đổi Đời Vạn Kiếp

10 Giây Chạm Tay, Đổi Đời Vạn Kiếp

10 Giây Chạm Tay, Đổi Đời Vạn Kiếp is a short drama in 52 episodes from NetShort. You can watch it free right here — full episodes, no app install and no signup.

NetShort · 52 episodes · Free · No signup

All 52 episodes free

Lâm Phong - chàng trai bình thường bỗng trở thành người duy nhất nhìn thấy những chiếc rương lơ lửng giữa đời thường. Bên trong có thể là kỹ năng thần kỳ, công cụ đặc biệt hay tài nguyên quý hiếm. Nhưng để mở được, anh phải đặt tay lên rương suốt mười giây - không được động đậy, không được ai chen ngang. Mỗi lần mở rương là một lần thử thách, cũng là một cơ hội đổi đời. Giữa đô thị khắc nghiệt, anh âm thầm thăng cấp, vượt mọi khó khăn. Khi kho báu mở ra, vận mệnh bắt đầu xoay chuyển.

Watch free

All episodes

More from NetShort

NetShort — All dramas →

Similar themes

If you liked 10 Giây Chạm Tay, Đổi Đời Vạn Kiếp

All dramas →

About 10 Giây Chạm Tay, Đổi Đời Vạn Kiếp

Where can I watch 10 Giây Chạm Tay, Đổi Đời Vạn Kiếp?

You can watch 10 Giây Chạm Tay, Đổi Đời Vạn Kiếp right here on this page, free in your browser — no app download and no signup needed.

Which app is 10 Giây Chạm Tay, Đổi Đời Vạn Kiếp from?

10 Giây Chạm Tay, Đổi Đời Vạn Kiếp comes from the NetShort app. This page streams it directly, so you can watch without installing NetShort.

How many episodes does 10 Giây Chạm Tay, Đổi Đời Vạn Kiếp have?

10 Giây Chạm Tay, Đổi Đời Vạn Kiếp has 52 episodes, from NetShort.

Is 10 Giây Chạm Tay, Đổi Đời Vạn Kiếp free to watch?

Yes — all 52 episodes are free to watch here, with no signup and no account needed.

What is 10 Giây Chạm Tay, Đổi Đời Vạn Kiếp about?

Lâm Phong - chàng trai bình thường bỗng trở thành người duy nhất nhìn thấy những chiếc rương lơ lửng giữa đời thường. Bên trong có thể là kỹ năng thần kỳ, công cụ đặc biệt hay tài nguyên quý hiếm. Nhưng để mở được, anh phải đặt tay lên rương suốt mười giây - không được động đậy, không được ai chen ngang. Mỗi lần mở…

Also available in: 🇺🇸 English 🇸🇦 العربية 🇮🇩 Indonesia 🇪🇸 Español 🇹🇼 繁體中文